Milo cube
Dạo này nghe rần rần milo cube nên cũng mua về ăn thử cho biết. Chỉ có 3k/viên thui các mẹ, ăn ngọt ngọt béo béo ngen. Đổ thêm sữa tươi với cho ít đá là uống ngon lành.Xem thêm
- Đây là nhận xét từ Thành Viên trên Foody, không phải từ Foody Corp. -