-
Chỗ này ngay đầu đường nhà mình, tối đi học về thường ghé mua 1 hộp. 10k/hộp đầy luôn có đủ khô, ruốc, chà bông... các thứ. Ăn muốn no luôn. Còn có bánh tráng nướng nữa 7k/cái cũng okXem thêm- Đây là nhận xét từ Thành Viên trên Foody, không phải từ Foody Corp. -
